Ngày 9/7/2024, Hội Nông dân tỉnh tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Hội Nông dân tỉnh (Khóa X), sơ kết công tác Hội và phong trào nông dân 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Dự hội nghị có các đồng chí đại diện lãnh đạo các đơn vị: Nguyễn Văn Thì - Đại diện Văn phòng Trung ương Hội Nông dân phía Nam; Nguyễn Hữu Hoàng - Phó trưởng phòng Đoàn thể, Ban Dân vận Tỉnh ủy; đồng chí Nguyễn Tuấn Anh - Tỉnh ủy viên, Chủ tịch Hội Nông dân tỉnh; đồng chí Đặng Minh Nguyệt - UVBTV Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy Long Khánh; đồng chí Tăng Quốc Lập - UVBTV Thành ủy, Phó Chủ tịch UBND thành phố; đồng chí Trần Vĩnh Hiền - UVBTV, Trưởng ban Ban Dân vận Thành ủy; Lãnh đạo các Sở, Ngành trong tỉnh, cùng 25 Ủy viên BCH Hội Nông dân tỉnh (khóa X).